Đất KDC ĐH Bách Khoa Q9 252m² - Giá tốt thương lượng | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất KDC ĐH Bách Khoa Q9 252m² - Giá tốt thương lượng

17.136 tỷ
252 m² - 68 triệu/m²

Phường Phú Hữu, Quận 9 (cũ), Hồ Chí Minh

1 ngày trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
252 m²

Cần xoay vốn nên bán nhanh lô đất đẹp tại KDC Đại học Bách Khoa, vị trí sát Đỗ Xuân Hợp, gần khu The Global City, thuận tiện an cư hoặc đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:252m² (7x36)
  • Bố trí:Đất trống, mặt bằng vuông vức, phù hợp xây nhà phố/biệt thự mini hoặc khai thác cho thuê theo nhu cầu
  • Đặc điểm:Nằm trục chính nội khu, khu dân cư hiện hữu; ngoài ra có nhiều lựa chọn diện tích khác: 7x26 giá 70 triệu/m²; 18x21 giá 62 triệu/m²; 12x32 trục chính giá 75 triệu/m²; 12x45 giá 65 triệu/m² (mặt tiền sông, thương lượng)

Tiện ích xung quanh:

  • Ngay khu dân cư Đại học Bách Khoa, hạ tầng nội khu thuận tiện sinh hoạt hằng ngày
  • Sát trục Đỗ Xuân Hợp, kết nối nhanh về các tuyến đường lớn khu Đông
  • Nằm trên khu vực Nguyễn Duy Trinh (Phú Hữu), dễ di chuyển sang Thủ Đức và các khu lân cận
  • Gần khu đô thị The Global City, hưởng lợi tiện ích và nhịp phát triển khu vực
  • Xung quanh có đầy đủ dịch vụ thiết yếu như cửa hàng tiện lợi, chợ, trường học, phòng khám trong bán kính di chuyển ngắn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:17.136 tỷ (tương đương 68 triệu/m² cho lô 7x36 trục chính)

Phù hợp với ai:

Phù hợp khách mua ở cần quỹ đất rộng để xây theo thiết kế riêng, hoặc nhà đầu tư tìm lô trục chính nội khu, vị trí gần các trục kết nối lớn và khu đô thị mới để đón tiềm năng tăng giá.

Liên hệ:

Nhắn tin để nhận thông tin từng lô, mặt bằng chi tiết và hẹn lịch xem thực tế; làm việc trực tiếp để thương lượng giá tốt.

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Khu dân cư Đại học Bách khoa, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
Tỉnh/Thành: Hồ Chí Minh
Quận/Huyện: Quận 9 (cũ)
Phường/Xã: Phường Phú Hữu
0
So sánh