Đất KDC Bách Khoa, Quận 9, 213,3m² giá 68 triệu/m² - Vị trí đẹp hướng Đông Nam! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất KDC Bách Khoa, Quận 9, 213,3m² giá 68 triệu/m² - Vị trí đẹp hướng Đông Nam!

14.5044 tỷ
213.3 m² - 68 triệu/m²

Phú Hữu, 9 (cũ), Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
213.3 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại lô đất vị trí đẹp ở Khu dân cư Đại học Bách Khoa, Quận 9. Đây là lô đất có diện tích 213,3m² với hướng Đông Nam, rất phù hợp để xây dựng nhà ở hoặc làm dự án đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 213,3m² (7x30,5m)
  • Bố trí: Hướng Đông Nam
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, vị trí thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Đại học Bách Khoa, thuận tiện cho sinh viên và cán bộ giảng viên.
  • Cách chợ Phú Hữu chỉ 1km, giúp bạn dễ dàng mua sắm hàng hóa.
  • Tiếp giáp với các trục đường lớn như Nguyễn Duy Trinh, thuận lợi di chuyển đến các quận trung tâm.
  • Gần khu công nghệ cao, tạo cơ hội việc làm và phát triển.
  • Hệ thống giao thông công cộng phát triển, gần trạm Metro trong tương lai.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 68 triệu/m² (tổng giá 14.5044 tỷ VND)

Phù hợp với ai:

Lô đất này phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng hoặc các nhà đầu tư muốn phát triển dự án trong khu vực có tiềm năng tăng giá cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất thực tế.