Đất Hiệp Bình Chánh 129m² giá 10 tỷ - Gần TTTM Gigamall, cơ hội đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Hiệp Bình Chánh 129m² giá 10 tỷ - Gần TTTM Gigamall, cơ hội đầu tư sinh lời!

10 tỷ
129 m² - 78 triệu/m²

Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
129 m²

Cơ hội đầu tư hấp dẫn tại lô đất Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, chỉ nhỉnh 10 tỷ. Đặc biệt, vị trí vàng ngay sát TTTM Gigamall, thuận tiện cho việc kinh doanh và sinh sống.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 129m² (5m x 23m, nở hậu 7m)
  • Bố trí: Khu vực xây dựng 4 tầng, có sẵn bản vẽ thiết kế cho 17 phòng căn hộ dịch vụ
  • Đặc điểm: Sổ hồng chính chủ, dòng tiền 70 triệu/tháng từ cho thuê căn hộ dịch vụ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần TTTM Gigamall, thuận tiện cho mua sắm và giải trí
  • Cách trung tâm quận Bình Thạnh và Gò Vấp chỉ 10 phút di chuyển
  • Gần các trường học, bệnh viện và các tiện ích dịch vụ khác
  • Hệ thống giao thông thuận lợi với nhiều tuyến đường lớn kết nối

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10 tỷ VND (thương lượng chính chủ)

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn xây dựng căn hộ dịch vụ hoặc các dự án thương mại trong khu vực phát triển mạnh mẽ này.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được hỗ trợ xem đất và làm việc với chính chủ. Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư này!