Đất hẻm xe hơi đường Số 9 Linh Tây 90.3m² giá 8.2 tỷ - Sổ đỏ chính chủ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất hẻm xe hơi đường Số 9 Linh Tây 90.3m² giá 8.2 tỷ - Sổ đỏ chính chủ

8.2 tỷ
90 m² - 91 triệu/m²

Linh Tây, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
90 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội sở hữu lô đất hẻm xe hơi tại đường Số 9, phường Linh Tây, thành phố Thủ Đức. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên bình, an ninh và thuận tiện cho việc di chuyển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 90.3m² (7.63m x 11.95m), đất thổ cư, công nhận đủ
  • Bố trí: Hướng Đông Nam, phong thủy tốt, dễ đón tài lộc
  • Đặc điểm: Khu dân cư hiện hữu, không quy hoạch, an ninh đảm bảo

Tiện ích xung quanh:

  • Hẻm xe tải cách 50m ra Đường số 9, thuận tiện di chuyển
  • Chỉ 150m đến Phạm Văn Đồng, kết nối nhanh chóng với các tuyến đường lớn
  • Dễ dàng tiếp cận Quốc Lộ 1A và Kha Vạn Cân
  • Chỉ mất 10 phút di chuyển đến trung tâm TP.HCM

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này phù hợp với những ai đang tìm kiếm một vị trí lý tưởng để xây dựng nhà ở, đầu tư hoặc phát triển dự án trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để xem sổ và vị trí đất, làm việc trực tiếp với chính chủ!