Đất hẻm xe hơi 6m Huỳnh Tấn Phát Nhà Bè 85m² giá 4.45 tỷ - Sổ hồng riêng, xây dựng tự do! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất hẻm xe hơi 6m Huỳnh Tấn Phát Nhà Bè 85m² giá 4.45 tỷ - Sổ hồng riêng, xây dựng tự do!

4.45 tỷ
85 m² - 52 triệu/m²

Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
85 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu lô đất hẻm xe hơi 6m tại Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè. Đây là một vị trí lý tưởng để xây dựng tổ ấm của bạn hoặc đầu tư sinh lời trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 85m² (5 x 17m)
  • Bố trí: Đất trống, tiện xây mới
  • Đặc điểm: Hẻm xe hơi 6m, cách mặt tiền Huỳnh Tấn Phát chỉ 100m, khu dân cư an ninh, hiện hữu

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ và trung tâm mua sắm, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Gần trường học và các cơ sở giáo dục, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, lý tưởng để sinh sống

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.45 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một lô đất đẹp để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời trong khu vực phát triển.

Liên hệ:

Hãy nhấc máy lên và liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội này! Kết bạn để cập nhật và theo dõi đầy đủ sản phẩm đang bán tại quận 7, Nhà Bè, Lovera Khang Điền.