Đất hẻm 64 Trần Phú, Xã Trường Tây, 174m² giá 19.14 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất hẻm 64 Trần Phú, Xã Trường Tây, 174m² giá 19.14 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

19.14 tỷ
174 m² - 110 triệu/m²

Xã Trường Tây, Thị xã Hòa Thành, Tây Ninh

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
174 m²

Chúng tôi hân hạnh giới thiệu đến quý vị một cơ hội đầu tư hấp dẫn tại hẻm 64 đường Trần Phú, xã Trường Tây, thị xã Hòa Thành, tỉnh Tây Ninh. Với vị trí lý tưởng và diện tích 174m², đây chính là sự lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất tiềm năng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 174m² (6m x 29m)
  • Bố trí: Đất nở hậu, thuận tiện xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh
  • Hướng: Đông, mang lại ánh sáng tự nhiên và không khí trong lành

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Trường Tây, thuận tiện cho việc mua sắm hàng hóa hàng ngày
  • Chỉ cách trường học các cấp chưa đầy 1km, lý tưởng cho gia đình có con nhỏ
  • Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, phù hợp cho việc sinh sống và đầu tư
  • Đường hẻm rộng 10m, ô tô ra vào dễ dàng, tạo sự thuận lợi cho việc di chuyển

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 19.14 tỷ VND (thương lượng nhẹ)

Phù hợp với ai:

Bất động sản này phù hợp cho những nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời, hoặc gia đình muốn xây dựng tổ ấm trong một khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất trực tiếp.