Đất góc mặt tiền Nguyễn Đình Tứ, 182m² giá 10.3 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất góc mặt tiền Nguyễn Đình Tứ, 182m² giá 10.3 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời!

10.3 tỷ
182 m² - 57 triệu/m²

Phường Hòa An, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
182 m²

Khám phá cơ hội đầu tư lý tưởng với lô đất góc 2 mặt tiền trên đường Nguyễn Đình Tứ, phường Hòa An, quận Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng. Diện tích 182m² với mặt tiền rộng 8m, đường rộng 10.5m và vỉa hè 4m mỗi bên, mang đến không gian thoáng đãng và thuận tiện cho mọi hoạt động kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 182m²
  • Bố trí: Chia sẵn 2 căn riêng biệt, mỗi căn có 3 phòng ngủ
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, giao dịch ngay, dễ dàng kinh doanh với tiềm năng sinh lời cao

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các khu vực thương mại sầm uất, thuận tiện cho việc kinh doanh
  • Cách trường học và bệnh viện chỉ 1-2km, thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh đảm bảo

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.3 tỷ

Phù hợp với ai:

Lô đất này là sự lựa chọn hoàn hảo cho các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc gia đình muốn xây dựng một tổ ấm lý tưởng trong khu vực phát triển của Đà Nẵng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất đắc địa này!