Đất góc 3 mặt tiền Trần Bạch Đằng 118m² giá 38 tỷ - Tiềm năng sinh lời lớn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất góc 3 mặt tiền Trần Bạch Đằng 118m² giá 38 tỷ - Tiềm năng sinh lời lớn!

38 tỷ
118 m² - 322 triệu/m²

Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
118 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu một lô đất giá trị trong khu vực tiềm năng với vị trí đắc địa như thế này!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 118m² (8.2x15m)
  • Bố trí: Đất 3 mặt tiền, hướng Bắc
  • Đặc điểm: Đường lớn 10m5 – 7m5, giao thông 4 hướng thông thoáng, thuận tiện cho việc kinh doanh lưu trú

Tiện ích xung quanh:

  • Cách biển Mỹ Khê chỉ 500m, thuận lợi cho việc nghỉ dưỡng và du lịch
  • Gần trung tâm du lịch quốc tế, thu hút khách Tây quanh năm
  • Khu vực phát triển mạnh mẽ với nhiều tiện ích xung quanh như nhà hàng, quán cà phê và dịch vụ giải trí
  • Đường giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 38 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn khai thác kinh doanh lưu trú, hoặc những ai đang tìm kiếm một tài sản an toàn để đầu tư dài hạn.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Gọi ngay để được tư vấn và xem đất trực tiếp. Hãy để Hiếu BĐS giúp bạn thực hiện giấc mơ sở hữu tài sản giá trị!