Đất góc 3 mặt tiền đường Mỹ Khê 7, quận Sơn Trà, 236m² - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất góc 3 mặt tiền đường Mỹ Khê 7, quận Sơn Trà, 236m² - Đầu tư sinh lời ngay!

54 tỷ
236 m² - 229 triệu/m²

Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
236 m²

Nhanh tay sở hữu cặp đất góc 3 mặt tiền đường Mỹ Khê 7, quận Sơn Trà, Đà Nẵng - một trong những vị trí đắc địa nhất khu vực. Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một tài sản đầu tư sinh lời hoặc xây dựng tổ ấm gần trung tâm tài chính quốc tế.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 236m²
  • Bố trí: Cặp đất góc, view đẹp, thích hợp cho nhiều loại hình xây dựng
  • Đặc điểm: Chính chủ, pháp lý rõ ràng, vị trí giao thông thuận lợi

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm tài chính quốc tế, thuận tiện cho giao dịch kinh doanh
  • Cách bãi biển Mỹ Khê chỉ vài phút đi bộ, lý tưởng cho nghỉ dưỡng
  • Dễ dàng tiếp cận các dịch vụ như nhà hàng, siêu thị, trường học
  • Giao thông thuận lợi với các tuyến đường lớn, dễ dàng kết nối đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 54 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân muốn mở rộng kinh doanh, hoặc gia đình tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng với nhiều tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất thực tế.