Đất GÓC 2 MẶT TIỀN Xã Gia Kiệm 7m2 giá 870 triệu - Cơ hội đầu tư tốt! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất GÓC 2 MẶT TIỀN Xã Gia Kiệm 7m2 giá 870 triệu - Cơ hội đầu tư tốt!

870 triệu
7 m² - 124 triệu/m²

Xã Gia Kiệm, Huyện Thống Nhất, Tỉnh Đồng Nai

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
7 m²

Cơ hội đầu tư hấp dẫn với đất GÓC 2 MẶT TIỀN tại Xã Gia Kiệm, cách đường nhựa chính Martin chỉ khoảng 200m. Đường bê tông rộng 5m, cọc mốc rõ ràng, khu dân cư an ninh tốt, phù hợp để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 7m x 21m
  • Bố trí: Đất GÓC 2 MẶT TIỀN, thuận lợi cho việc xây dựng
  • Đặc điểm: Sổ riêng, thổ cư có sẵn, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Gia Kiệm chỉ 500m, dễ dàng mua sắm
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 870 triệu (còn thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho các gia đình muốn xây dựng nhà ở hoặc nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời tại khu vực phát triển.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được dẫn đi xem đất và không bỏ lỡ cơ hội này!