Đất góc 2 mặt tiền Trịnh Phong Đáng, Long Hoa 156m² giá 8.7 tỷ - Đầu tư lý tưởng! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất góc 2 mặt tiền Trịnh Phong Đáng, Long Hoa 156m² giá 8.7 tỷ - Đầu tư lý tưởng!

8.7 tỷ
156 m² - 56 triệu/m²

Phường Long Hoa, Thị xã Hòa Thành, Tỉnh Tây Ninh

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
156 m²

Không thể bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất góc 2 mặt tiền tại phường Long Hoa, thị xã Hòa Thành, tỉnh Tây Ninh. Vị trí đắc địa với 1 mặt đường nhựa 10m và 1 mặt 4m, thuận lợi cho việc kinh doanh và xây dựng. Đất có diện tích 156m², thực tế sử dụng rộng rãi với mặt tiền 7m, thích hợp cho nhiều loại hình đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:156m²
  • Bố trí:Đất góc 2 mặt tiền, 1 mặt nhựa 10m, 1 mặt 4m
  • Đặc điểm:Thổ cư 50m², khu dân cư đông đúc, tiện lợi cho xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Cách chợ Long Hoa chỉ 500m, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ mua sắm
  • Tham gia giao thông thuận tiện với hệ thống đường nhựa rộng rãi
  • Bệnh viện Đa khoa Hòa Thành chỉ cách 2km, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:8.7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư, phát triển kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở tại vị trí phát triển của thị xã Hòa Thành.

Liên hệ:

Liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và dẫn xem đất thực tế!