Đất góc 2 mặt tiền Trần Hữu Độ, Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn 131.5m² - Giá tốt hiếm có! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất góc 2 mặt tiền Trần Hữu Độ, Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn 131.5m² - Giá tốt hiếm có!

13.2 tỷ
131.5 m² - 100 triệu/m²

Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

7 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
131.5 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại góc 2 mặt tiền Trần Hữu Độ và Nguyễn Lữ, thuộc dự án Nam Việt Á, phường Khuê Mỹ, quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng! Đây là một vị trí đắc địa, hàng hiếm với giá tốt, thích hợp cho việc xây dựng cao tầng, mang lại giá trị sinh lời cao trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 131.5m² (7m x 20m)
  • Bố trí: Góc 2 mặt tiền, tiếp giáp với 2 đường 7.5m
  • Đặc điểm: Thuộc giai đoạn 1, vị trí đẹp, hàng hiếm, giá tốt, xây dựng cao tầng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các khu thương mại sầm uất, thuận tiện cho việc kinh doanh
  • Cách biển Mỹ Khê chỉ khoảng 1.5km, lý tưởng cho nghỉ dưỡng
  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho gia đình có trẻ em
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.2 tỷ VND (Có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp với các nhà đầu tư, doanh nhân đang tìm kiếm một vị trí chiến lược để phát triển dự án kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở cao tầng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư tuyệt vời này!