Đất góc 2 mặt tiền Phạm Hữu Kính, Đà Nẵng 218m² giá 35 tỷ - Cơ hội vàng đầu tư! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất góc 2 mặt tiền Phạm Hữu Kính, Đà Nẵng 218m² giá 35 tỷ - Cơ hội vàng đầu tư!

35 tỷ
218 m² - 161 triệu/m²

Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
218 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu siêu phẩm đất góc 2 mặt tiền tại ngã tư Hoài Thanh - Phạm Hữu Kính, Đà Nẵng. Với vị trí kim cương trong khu biệt thự VIP, đây là nơi lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống sang trọng và đẳng cấp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 218m²
  • Bố trí: Lô góc vuông vức, thế đất đẹp
  • Đặc điểm: Nằm trong khu biệt thự hạng sang, dân trí cao, sát dãy siêu biệt thự Cosmo

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Cầu Trần Thị Lý, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố
  • Chỉ vài phút đến sân bay Đà Nẵng và bãi biển Mỹ Khê nổi tiếng
  • Đối diện các khu vực tổ chức lễ hội pháo hoa quốc tế, thu hút du khách
  • Tiếp giáp các trục đường lớn, thuận tiện cho việc kinh doanh và đầu tư

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 35 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất góc 2 mặt tiền này rất thích hợp cho việc xây biệt thự siêu sang, villa nghỉ dưỡng hoặc làm showroom, văn phòng đại diện. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những nhà đầu tư thông thái muốn khai thác tiềm năng phát triển của khu vực.

Liên hệ:

Đừng chần chừ, hãy liên hệ ngay để xem đất và nhận thông tin chi tiết về cơ hội đầu tư hấp dẫn này!