Đất góc 2 mặt tiền KDCVL, Bình Tân 171m² giá 15.5 tỷ - Hướng Tây Bắc, vị trí đẹp! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất góc 2 mặt tiền KDCVL, Bình Tân 171m² giá 15.5 tỷ - Hướng Tây Bắc, vị trí đẹp!

15.5 tỷ còn TL
171 m² - 91 triệu/m²

Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
171 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu lô đất góc 2 mặt tiền tại khu dân cư Việt Lập (KDCVL) - Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân. Đây là một vị trí đẹp với giao thông thuận lợi, rất thích hợp cho việc đầu tư hoặc xây dựng nhà ở.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 171m²
  • Bố trí: Đất có diện tích 9m x 19m, 2 mặt tiền thông thoáng
  • Hướng: Tây Bắc
  • Đặc điểm: Vị trí đẹp, đường thông thẳng ra Bình Thành và số 3, gần các tiện ích dân sinh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho việc đưa đón con em
  • Chợ Tân Tạo chỉ cách vài phút di chuyển
  • Gần bệnh viện, phòng khám, phục vụ nhu cầu sức khỏe
  • Dễ dàng kết nối với các trục đường lớn như Quốc lộ 1A và Nguyễn Văn Linh
  • Khu vực phát triển nhanh chóng, tiềm năng tăng giá cao trong tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15.5 tỷ VND, còn thương lượng cho khách thiện chí

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một lô đất để đầu tư hoặc xây dựng nhà ở, đặc biệt là các gia đình trẻ muốn có một nơi an cư lý tưởng với môi trường sống tốt.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất tuyệt vời này, hãy nhanh chóng liên hệ để được tư vấn và xem đất ngay hôm nay!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam