Đất góc 2 mặt tiền đường Trần Não, Q2, 625m² giá 330 tỷ - Cơ hội đầu tư vàng! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất góc 2 mặt tiền đường Trần Não, Q2, 625m² giá 330 tỷ - Cơ hội đầu tư vàng!

330 tỷ
625 m² - 528 triệu/m²

Quận 12, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
625 m²

Chính chủ cần bán đất góc 2 mặt tiền đường Trần Não, quận 2, TP Hồ Chí Minh. Đây là cơ hội đầu tư hiếm có với vị trí đắc địa, phù hợp cho các dự án thương mại hoặc xây dựng nhà ở.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 625m²
  • Bố trí: 12.5m x 50m
  • Đặc điểm: Đất góc, 2 mặt tiền, thuận tiện giao thông, khu vực phát triển nhanh chóng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học quốc tế, tiện lợi cho gia đình có trẻ em
  • Cách trung tâm thương mại Vincom Mega Mall Thảo Điền chỉ 5 phút di chuyển
  • Tiếp giáp với nhiều dự án lớn, tiềm năng tăng giá cao trong tương lai
  • Gần bến xe buýt và các tuyến Metro, thuận tiện di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 330 tỷ

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nghiệp muốn phát triển dự án thương mại hoặc cá nhân tìm kiếm lô đất xây dựng nhà ở cao cấp tại khu vực sầm uất.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem đất.