Đất góc 2 mặt tiền đường Phan Hoan, quận Ngũ Hành Sơn, 178m² giá 10.8 tỷ - Pháp lý rõ ràng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất góc 2 mặt tiền đường Phan Hoan, quận Ngũ Hành Sơn, 178m² giá 10.8 tỷ - Pháp lý rõ ràng!

10.8 tỷ
178 m² - 61 triệu/m²

Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
178 m²

Cơ hội đầu tư hiếm có với lô đất góc 2 mặt tiền đường Phan Hoan, quận Ngũ Hành Sơn. Đây là một vị trí đắc địa, lý tưởng cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh thương mại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 178m²
  • Bố trí: Đất góc hai mặt tiền đường Phan Hoan và Hối Kiểng 23
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, thuận tiện giao thông

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các khu trung tâm thương mại, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Gần các trục đường lớn, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận
  • Thuận lợi cho việc di chuyển đến bãi biển Mỹ Khê nổi tiếng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này phù hợp cho những nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội kinh doanh, hoặc gia đình muốn xây dựng tổ ấm trong khu vực phát triển năng động của Đà Nẵng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất thực tế.