Đất góc 2 mặt tiền 126m² giá 8.694 tỷ tại chung cư Ricca - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất góc 2 mặt tiền 126m² giá 8.694 tỷ tại chung cư Ricca - Đầu tư sinh lời ngay!

8.694 tỷ
126 m² - 69 triệu/m²

Phú Hữu, 9 (cũ), Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
126 m²

Không thể bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất góc 2 mặt tiền đẹp tại phường Phú Hữu, TP. Thủ Đức. Với diện tích 126m² (8x16,2m), đất xây dựng tự do 1 trệt, 1 hầm, 5 lầu và sân thượng, rất phù hợp cho việc đầu tư lâu dài hay xây dựng nhà ở.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 126m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 hầm, 5 lầu, sân thượng
  • Đặc điểm: Đất có sổ hồng hoàn chỉnh, công chứng sang tên ngay, không vay ngân hàng.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chung cư Ricca chỉ vài bước chân, dễ dàng tiếp cận các tiện ích xung quanh.
  • Gần trường học và chợ, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày.
  • Vị trí tiềm năng, gần dự án Đại Học Bách Khoa trong tương lai, hứa hẹn giá trị gia tăng cao.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.694 triệu VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp với các nhà đầu tư, gia đình muốn xây dựng nhà ở lâu dài hoặc các doanh nghiệp muốn mở văn phòng, kinh doanh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời tại vị trí đắc địa này!