Đất Gò Vấp 197.6m² giá 21.5 tỷ - Mặt tiền đường số 18, ô tô vào tận nơi! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Gò Vấp 197.6m² giá 21.5 tỷ - Mặt tiền đường số 18, ô tô vào tận nơi!

21.5 tỷ
197.6 m² - 109 triệu/m²

Phường 8, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
197.6 m²

Bán gấp lô đất mặt tiền đường số 18, phường 8, quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh. Đây là cơ hội vàng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí thuận lợi để đầu tư hay xây dựng nhà ở.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 197.6m² (7.6m x 26m)
  • Bố trí: Đất vuông vức, phù hợp cho nhiều loại hình xây dựng
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường rộng 12m, hướng Tây Bắc, giao thông thuận tiện

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Gò Vấp chỉ 1km, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần các trung tâm thương mại như Vincom, Lotte Mart
  • Thuận tiện di chuyển đến các quận lân cận như Bình Thạnh, Phú Nhuận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 21.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho những ai muốn đầu tư hoặc xây dựng nhà ở, đặc biệt là gia đình trẻ hoặc doanh nhân mong muốn sở hữu vị trí đắc địa tại Gò Vấp.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem đất.