Đất gần trường Hoa Lư, quận 9, 33m² chỉ 2.99 tỷ - Tiện ích đầy đủ, vị trí thuận lợi! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất gần trường Hoa Lư, quận 9, 33m² chỉ 2.99 tỷ - Tiện ích đầy đủ, vị trí thuận lợi!

2.99 tỷ
33 m² - 91 triệu/m²

Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9 (cũ), Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
33 m²

Cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất lý tưởng tại quận 9! Đất nằm trong hẻm xe hơi, trên đường 11, phường Tăng Nhơn Phú B, chỉ cách trường Hoa Lư 300m, thuận tiện cho việc học tập của con em. Với diện tích 33m², sổ đỏ chính chủ, bạn hoàn toàn có thể yên tâm về pháp lý.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 33m²
  • Bố trí: Đất có kích thước 3.5x11m, phù hợp xây dựng nhà ở hoặc đầu tư
  • Đặc điểm: Đất có sổ đỏ, hẻm xe hơi, vị trí thoáng đãng, gần khu vực dân cư đông đúc

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trường Hoa Lư 300m, thuận tiện cho việc đi học
  • Gần chợ và siêu thị, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận qua đường chính
  • Khu vực có an ninh tốt, phù hợp cho gia đình sinh sống lâu dài

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.99 tỷ

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất phù hợp cho những gia đình trẻ đang tìm kiếm một nơi an cư lập nghiệp hoặc các nhà đầu tư muốn sở hữu một tài sản có tiềm năng tăng giá trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu đất tại quận 9, hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem đất!