Đất Duy Nhất Mặt Đường Hồ Sen 32,7m² giá 8,8 tỷ - Đầu tư sinh lời tuyệt vời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Duy Nhất Mặt Đường Hồ Sen 32,7m² giá 8,8 tỷ - Đầu tư sinh lời tuyệt vời!

8.829 tỷ
32 m² - 276 triệu/m²

Dư Hàng, Lê Chân, Hải Phòng

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
32 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn với lô đất duy nhất nằm ngay mặt đường Hồ Sen, phường Dư Hàng, quận Lê Chân, Hải Phòng! Đây là một vị trí đắc địa, gần khách sạn Công Đoàn, với giao thông thuận tiện và khu dân cư sầm uất, đảm bảo nhu cầu sống và kinh doanh lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 32,7m²
  • Bố trí: Mặt tiền 5,54m, lô đất vuông vắn, cực kỳ cân đối
  • Đặc điểm: Vỉa hè rộng rãi, thuận tiện cho việc kinh doanh hoặc làm nơi ở

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khách sạn Công Đoàn, thuận lợi cho khách du lịch và giao thương
  • Chợ Dư Hàng cách 1km, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Dễ dàng di chuyển đến các trung tâm thương mại lớn trong khu vực
  • Gần các trường học, bệnh viện, đảm bảo nhu cầu sinh hoạt cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8,829 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội phát triển kinh doanh hoặc gia đình muốn xây dựng tổ ấm trong khu vực sầm uất và tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất giá trị này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem đất thực tế!