Đất đường số 46 Thảo Điền, Quận 2 - Diện tích 406,6m² giá 40 tỷ - Cơ hội đầu tư vàng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất đường số 46 Thảo Điền, Quận 2 - Diện tích 406,6m² giá 40 tỷ - Cơ hội đầu tư vàng!

40 tỷ
406.6 m² - 98 triệu/m²

Thảo Điền, 12, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
406.6 m²

Chuyên gia bất động sản không thể bỏ lỡ cơ hội đầu tư hiếm có tại Thảo Điền, Quận 2! Với diện tích rộng rãi, vị trí đắc địa và pháp lý rõ ràng, đây chính là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản giá trị.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 406,6m² (17m x 24m)
  • Bố trí: 1 trệt + 1 lầu, tiện nghi sử dụng
  • Đặc điểm: Hướng Nam, không gian thoáng đãng, ánh sáng tự nhiên tràn ngập
  • Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, quyền sử dụng nhà và đất rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Quốc tế Mỹ 500m, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Cách trung tâm Thảo Điền 1km, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ cao cấp
  • Gần khu dân cư cao cấp, an ninh 24/7
  • Chỉ mất 5 phút để đến siêu thị Vincom Mega Mall Thảo Điền
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 40 tỷ (~ 98,35 triệu/m²)

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp với những gia đình muốn có một không gian sống yên tĩnh, thoải mái trong khu vực cao cấp, hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời tại khu vực phát triển năng động của Thành phố Hồ Chí Minh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được xem nhà và thương lượng với chính chủ.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam