Đất Dương Đình Hội Phước Long B 72.7m² giá 5.5 tỷ - Sổ hồng riêng, thuận tiện xây dựng! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Dương Đình Hội Phước Long B 72.7m² giá 5.5 tỷ - Sổ hồng riêng, thuận tiện xây dựng!

5.5 tỷ
72 m² - 76 triệu/m²

Phường Phước Long B, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
72 m²

Nhanh tay sở hữu mảnh đất vàng tại Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, với diện tích lý tưởng 72.7m², giá chỉ 5.5 tỷ! Đất trống, sổ hồng riêng, phù hợp để xây dựng hoặc đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 72.7m² (4m x 17m)
  • Bố trí: Đất trống, thuận tiện xây dựng theo ý thích
  • Đặc điểm: Sổ hồng riêng, đang ở nhà, đường trước đất 7m, cách mặt tiền Dương Đình Hội chỉ 30m

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Cách chợ Phước Long chỉ 500m, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Dễ dàng di chuyển đến khu vực trung tâm thành phố qua các tuyến đường chính
  • Có nhiều khu vui chơi giải trí và công viên xung quanh, phù hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này là lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình trẻ muốn xây dựng tổ ấm hoặc nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất đẹp này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem đất.