Đất dự án LK16 KĐT Sinh thái Bắc Đầm Vạc 102m² giá 5.25 tỷ - Sổ đỏ chính chủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất dự án LK16 KĐT Sinh thái Bắc Đầm Vạc 102m² giá 5.25 tỷ - Sổ đỏ chính chủ!

5.25 tỷ
102 m² - 51 triệu/m²

Phường Đống Đa, Thành phố Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

5 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
102 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngay ô đất tuyệt đẹp tại LK16, KĐT Sinh thái Bắc Đầm Vạc, thành phố Vĩnh Yên. Với diện tích 102m² và mặt tiền 6m, lô đất này tọa lạc trên đường Kim Ngọc, có đường trước mặt rộng 19,5m, tạo điều kiện thuận lợi cho việc xây dựng và sinh hoạt.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 102m²
  • Bố trí: Mặt tiền 6m
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, vị trí đẹp, gần khu biệt thự sang trọng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Trường học Liên cấp Quốc tế, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Cách khu chung cư Luxora Vĩnh Yên chỉ vài phút di chuyển
  • View hồ thoáng mát, không khí trong lành, lý tưởng cho cuộc sống
  • Xung quanh có nhiều tiện ích như chợ, siêu thị và các dịch vụ thiết yếu khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.25 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ô đất này rất thích hợp cho gia đình muốn xây dựng tổ ấm trong khu vực an ninh, yên tĩnh, gần các tiện ích hiện đại và giáo dục chất lượng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất đẹp này!