Đất dự án KĐT Vịt Cỏ Hồ Sen Hải Dương 67m² giá 4.86 tỷ - Vị trí trung tâm đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất dự án KĐT Vịt Cỏ Hồ Sen Hải Dương 67m² giá 4.86 tỷ - Vị trí trung tâm đắc địa!

4.86 tỷ
67 m² - 73 triệu/m²

Phường Tân Bình, Thành phố Hải Dương, Hải Dương

4 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
67 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại lô đất trong KĐT Vịt Cỏ Hồ Sen, Hải Dương! Đây là một khu vực phát triển năng động, hứa hẹn mang lại giá trị cao trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 67,5m²
  • Bố trí: Mặt tiền 4,5m, đường 13,5m
  • Đặc điểm: Hướng Nam, khu đất hỗn hợp tiện lợi cho việc đỗ xe và sinh hoạt.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh đảm bảo, môi trường sống lý tưởng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.86 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, những ai muốn xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh trong khu vực phát triển.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội tuyệt vời này!