Đất dự án Bắc Lê Lợi, Quảng Ngãi 362,5m² giá 42 tỷ - Lô góc 2 mặt tiền view sông | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất dự án Bắc Lê Lợi, Quảng Ngãi 362,5m² giá 42 tỷ - Lô góc 2 mặt tiền view sông

42 tỷ
362 m² - 116 triệu/m²

Phường Chánh Lộ, Thành phố Quảng Ngãi, Tỉnh Quảng Ngãi

3 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
362 m²

Chủ cần bán lô góc 2 mặt tiền với view sông tuyệt đẹp, thuộc dự án Bắc Lê Lợi, một trong những khu vực phát triển nhanh chóng tại Quảng Ngãi. Đây là cơ hội đầu tư lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để xây dựng nhà ở hoặc phát triển thương mại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 362,5m² (15m x 25m)
  • Bố trí: Lô đất hình chữ nhật, mặt tiền rộng, dễ dàng xây dựng theo ý thích
  • Đặc điểm: Lô góc 2 mặt tiền, view sông thoáng đãng, pháp lý rõ ràng với sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học cấp 1, 2 và 3, thuận tiện cho việc giáo dục con em
  • Cách trung tâm thành phố Quảng Ngãi chỉ 10 phút di chuyển
  • Gần các siêu thị lớn như Co.opmart và VinMart, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Khu vực xung quanh phát triển mạnh mẽ với nhiều dự án bất động sản mới
  • Giao thông thuận lợi, kết nối dễ dàng với các tuyến đường chính

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 42 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn phát triển dự án bất động sản, xây dựng nhà ở hoặc cho các doanh nghiệp tìm kiếm vị trí kinh doanh đắc địa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất vàng này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất trực tiếp.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam