Đất dự án 2 mặt tiền đường Hoàng Bình Chính - Hòa Hải - 166.6m² - Đầu tư sinh lời | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất dự án 2 mặt tiền đường Hoàng Bình Chính - Hòa Hải - 166.6m² - Đầu tư sinh lời

9.5 tỷ
166.6 m² - 57 triệu/m²

Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
166.6 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại lô đất 2 mặt tiền đường Hoàng Bình Chính, Phường Hòa Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng! Với diện tích lên tới 166.6m² (8.6m x 20m), hướng Đông, lô đất này chắc chắn là sự lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư sinh lời trong lĩnh vực du lịch.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 166.6m²
  • Bố trí: 2 mặt tiền, thuận lợi cho việc xây dựng và kinh doanh
  • Đặc điểm: Đường rộng 7.5m và 5.5m, đối diện UBND Phường Hòa Hải, cách biển chỉ 200m

Tiện ích xung quanh:

  • Cách bãi tắm biển Non Nước chỉ 200m, lý tưởng cho du lịch và nghỉ dưỡng
  • Gần các căn hộ và khách sạn lớn, thuận tiện cho việc khai thác du lịch
  • Gần các dịch vụ tiện ích như nhà hàng, siêu thị, và trung tâm thương mại
  • Vị trí đắc địa, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận và trung tâm thành phố Đà Nẵng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.5 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn khai thác du lịch, xây dựng khách sạn, căn hộ cho thuê hoặc đơn giản là muốn sở hữu một mảnh đất đẹp gần biển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem đất.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội