Đất Định Công, Hoàng Mai 67m² 8.844 tỷ - Sổ đỏ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Định Công, Hoàng Mai 67m² 8.844 tỷ - Sổ đỏ

8.844 tỷ
67 m² - 132 triệu/m²

Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội

15 giờ trước
Loại
Bán đất
Diện tích
67 m²

Sổ đỏ chính chủ, lô đất Định Công phù hợp đầu tư hoặc xây nhà, mặt tiền rộng dễ khai thác.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:67m²
  • Bố trí:Đất vuông vắn, mặt tiền gần 7m, ngõ trước đất rộng 3,5m
  • Đặc điểm:Khu dân cư hiện hữu, đường trước đất thông thoáng; thuận tiện xây nhà ở hoặc làm tài sản tích lũy

Tiện ích xung quanh:

  • Khu vực phường Định Công đầy đủ chợ dân sinh, cửa hàng tiện lợi, đáp ứng nhu cầu hằng ngày
  • Gần hệ thống trường mầm non–tiểu học–THCS trong khu dân cư, tiện đưa đón
  • Tiện di chuyển sang các khu vực trung tâm quận Hoàng Mai nhờ mạng lưới đường nội khu
  • Khu vực có nhiều dịch vụ thiết yếu: ngân hàng, nhà thuốc, quán ăn, siêu thị mini
  • Kết nối nhanh tới các trục giao thông lớn của quận, thuận lợi đi làm và kinh doanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:8.844 tỷ (tương đương 132 triệu/m²)

Phù hợp với ai:

Phù hợp khách mua giữ tiền chờ tăng giá, nhà đầu tư cần lô mặt tiền rộng, hoặc gia đình muốn xây nhà riêng trong khu dân cư ổn định tại Hoàng Mai.

Liên hệ:

Quan tâm lô đất Định Công mặt tiền gần 7m, ngõ 3,5m, vui lòng nhắn để nhận thông tin pháp lý và lịch xem thực tế.