Đất dịch vụ Yên Vĩnh, Hoài Đức 108.5m² giá 13.02 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất dịch vụ Yên Vĩnh, Hoài Đức 108.5m² giá 13.02 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

13.02 tỷ
108 m² - 121 triệu/m²

Xã Yên Sở, Huyện Hoài Đức, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
108 m²

Cơ hội vàng cho nhà đầu tư với đất dịch vụ Yên Vĩnh, Hoài Đức. Mảnh đất 108.5m², mặt tiền 7.0m, có khe thoáng phía sau, thuận tiện cho xây dựng và khai thác.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:108.5m²
  • Bố trí:Mặt tiền 7.0m, khe thoáng 1m phía sau
  • Đặc điểm:Có sẵn nhà xưởng chắc chắn, hiện đang cho thuê, đảm bảo dòng tiền ngay lập tức

Tiện ích xung quanh:

  • Tiếp giáp với KĐT Hinode Royal Park, tạo điều kiện thuận lợi cho việc phát triển
  • Gần đường đôi 33m, cổng KĐT, thuận tiện di chuyển
  • Kết nối nhanh chóng đến QL32 và vành đai 3.5, giao thông vô cùng thuận lợi
  • Khu vực phát triển mạnh mẽ, tiềm năng tăng giá cao trong tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:13.02 tỷ

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nghiệp muốn tìm kiếm một vị trí chiến lược để phát triển kinh doanh hoặc cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem đất.