Đất dịch vụ Văn Bình Thường Tín 78,3m² giá 9.161 tỷ - Mặt tiền đẹp, kinh doanh thuận lợi! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất dịch vụ Văn Bình Thường Tín 78,3m² giá 9.161 tỷ - Mặt tiền đẹp, kinh doanh thuận lợi!

9.161 tỷ
78 m² - 117 triệu/m²

Văn Bình, Thường Tín, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
78 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội đầu tư đất dịch vụ tại Văn Bình, Thường Tín, Hà Nội! Đây là mảnh đất lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí kinh doanh sôi động với tiềm năng phát triển cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 78,3m²
  • Bố trí: Mặt tiền 10m, nở hậu vô cùng đẹp
  • Đặc điểm: Đất nằm trên trục chính kinh doanh, giao thông thuận lợi, đường thông thoáng, ô tô tránh nhau thoải mái

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường kinh doanh chính, thuận lợi cho việc buôn bán, giao thương
  • Gần các tuyến đường lớn như TL 427 và cao tốc, giúp kết nối nhanh chóng đến các khu vực lân cận
  • Gần các tiện ích công cộng như chợ, siêu thị, trường học, bệnh viện
  • Khu vực phát triển, có nhiều dự án lớn đang được triển khai, tiềm năng tăng giá cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.161 triệu VND

Phù hợp với ai:

Đất này thích hợp cho những ai muốn đầu tư kinh doanh, mở cửa hàng hoặc xây dựng văn phòng, mặt bằng cho thuê, cùng với tiềm năng sinh lời cao trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay sở hữu mảnh đất đẹp này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất thực tế.