Đất dịch vụ khu 16.32ha, Di Trạch, Hoài Đức 99m² giá 14.059 tỷ - Sổ đỏ chính chủ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất dịch vụ khu 16.32ha, Di Trạch, Hoài Đức 99m² giá 14.059 tỷ - Sổ đỏ chính chủ

14.059 tỷ
99 m² - 142 triệu/m²

Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Thành phố Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
99 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội sở hữu lô đất dịch vụ lý tưởng tại khu 16.32ha, xã Di Trạch, huyện Hoài Đức, Hà Nội. Với diện tích 99m², lô đất này không chỉ phù hợp để xây dựng nhà ở mà còn mang lại tiềm năng sinh lời cao trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 99m²
  • Bố trí: Đất dịch vụ, phù hợp với nhu cầu xây dựng nhà ở hoặc đầu tư
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, dễ dàng chuyển nhượng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Cách chợ Di Trạch khoảng 1km, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm huyện Hoài Đức và các khu vực lân cận
  • Gần các tiện ích như bệnh viện, khu vui chơi giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.059 triệu VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm không gian sống yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên, hoặc cho các nhà đầu tư muốn sở hữu đất dịch vụ tại Hà Nội với tiềm năng tăng giá trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin và sắp xếp xem đất!