Đất dịch vụ Di Trạch Hoài Đức 3.74ha giá chỉ 17 triệu/m² - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất dịch vụ Di Trạch Hoài Đức 3.74ha giá chỉ 17 triệu/m² - Đầu tư sinh lời ngay!

6358 tỷ
37400 m² - 170 triệu/m²

Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
37400 m²

Chính chủ cần bán lô đất dịch vụ rộng 3.74ha tại Di Trạch, Hoài Đức với mặt tiền lên đến 88m, nơi lý tưởng cho các dự án đầu tư hoặc xây dựng nhà ở. Với diện tích lớn và vị trí thuận lợi, đây là cơ hội không thể bỏ qua cho những ai muốn tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 37400m²
  • Bố trí: Mặt tiền 88m, chiều sâu 8m
  • Đặc điểm: Đất dịch vụ, phù hợp cho xây nhà ở, kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Sát vành đai 3.5, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố
  • Gần khu đô thị Vân Canh và Vườn Cam, tạo thuận lợi cho sinh hoạt
  • Cách Đại học FPT, Đại học Công Nghiệp chỉ 1km, rất thuận lợi cho sinh viên
  • Ga Nhổn chỉ 1km, kết nối giao thông thuận tiện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 17 triệu/m²

Phù hợp với ai:

Đất rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn xây dựng dự án nhà ở, hoặc những gia đình tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng với tiện ích xung quanh đầy đủ.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội vàng này!