Đất dịch vụ 91m² tại thị trấn Trôi, Hoài Đức - Giá chỉ 14.47 tỷ, cơ hội đầu tư vàng! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất dịch vụ 91m² tại thị trấn Trôi, Hoài Đức - Giá chỉ 14.47 tỷ, cơ hội đầu tư vàng!

14.472 tỷ
91 m² - 159 triệu/m²

Thị trấn Trạm Trôi, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
91 m²

Chính chủ cần bán lô đất dịch vụ 91m² tại thị trấn Trôi, Hoài Đức với mức giá hấp dẫn chỉ 14.47 tỷ VND. Đây là cơ hội đầu tư vàng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa trong khu vực!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 91m²
  • Bố trí: Mặt tiền 6.7m, chiều sâu lý tưởng
  • Đặc điểm: Lô đất nằm trong khu đô thị Lideco, view trực diện khu biệt thự cao cấp, pháp lý rõ ràng với sổ đỏ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Trạm Trôi chỉ 500m, dễ dàng mua sắm
  • Gần các khu vui chơi giải trí và dịch vụ tiện ích khác
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, kết nối nhanh chóng đến trung tâm Hà Nội

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.47 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này phù hợp với các nhà đầu tư, cá nhân muốn xây dựng nhà ở hoặc những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư sinh lời tại khu vực phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất vàng này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem đất!