Đất đẹp Vũ Lăng 54m² giá 130 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, ô tô vào tận nơi! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất đẹp Vũ Lăng 54m² giá 130 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, ô tô vào tận nơi!

130 tỷ
54 m² - 2407 triệu/m²

Huyện Thanh Trì, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
54 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất đẹp tại đường Vũ Lăng, quận Thanh Trì, Hà Nội. Với diện tích 54m² và mặt tiền 5m, đất lô góc rất thuận tiện để xây dựng hoặc kinh doanh. Đặc biệt, ô tô có thể đánh võng vào tận nơi, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng khác nhau.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 54m²
  • Bố trí: Lô góc, mặt tiền 5m
  • Đặc điểm: Ô tô vào tận nơi, có sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần phố ẩm thực Vũ Lăng, thuận tiện cho việc ăn uống và giải trí
  • Cách trạm xe buýt chỉ 300m, dễ dàng di chuyển tới các khu vực lân cận
  • Gần trường học, bệnh viện, chợ truyền thống, phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, kết nối nhanh chóng tới trung tâm thành phố Hà Nội

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 130 tỷ

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời, xây dựng nhà ở hoặc các dự án thương mại tại khu vực đang phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ để được tư vấn và xem đất ngay hôm nay!