Đất đẹp Tự Nhiên Thường Tín 46,1m² giá 2.59 tỷ - Nở hậu đón tài lộc! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất đẹp Tự Nhiên Thường Tín 46,1m² giá 2.59 tỷ - Nở hậu đón tài lộc!

2.59 tỷ
46 m² - 56 triệu/m²

Xã Tự Nhiên, Huyện Thường Tín, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
46 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu mảnh đất đẹp tại xã Tự Nhiên, huyện Thường Tín. Đất nở hậu, đón tài lộc, là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 46,1m²
  • Bố trí: Mặt tiền 4,06m, Hậu 4,08m
  • Đặc điểm: Đất đẹp nở hậu, cách trục chính ô tô chỉ 30m

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu dân cư đông đúc, thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày
  • Cách chợ Tự Nhiên chỉ 500m, dễ dàng mua sắm
  • Chỉ mất 10 phút để di chuyển đến trường Tiểu học và THCS trong khu vực
  • Gần bệnh viện đa khoa Thường Tín, đảm bảo an tâm cho sức khỏe
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, gần trục đường lớn kết nối với trung tâm Hà Nội

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2,59 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này phù hợp cho các gia đình trẻ, nhà đầu tư hoặc những ai muốn xây dựng tổ ấm tại khu vực yên bình, đầy đủ tiện ích.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và hỗ trợ tận tình.