Đất đẹp thôn Đoài Nam Hồng, Đông Anh 45.5m² giá 3.4 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất đẹp thôn Đoài Nam Hồng, Đông Anh 45.5m² giá 3.4 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

3.4 tỷ
45.5 m² - 75 triệu/m²

Nam Hồng, Đông Anh, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
45.5 m²

Khám phá cơ hội sở hữu lô đất đẹp tại thôn Đoài, xã Nam Hồng, huyện Đông Anh, Hà Nội! Với diện tích 45,5m², khổ đất vuông vắn, đây là lựa chọn lý tưởng cho cả nhu cầu ở và đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 45.5m²
  • Bố trí: Khổ đất vuông vắn, dễ dàng xây dựng
  • Đặc điểm: Đường trước đất rộng 4m, xe tải ra vào thoải mái, không gian sống trong lành, mát mẻ quanh năm

Tiện ích xung quanh:

  • Cách hồ điều hòa và sân chơi chỉ vài bước chân, lý tưởng cho các hoạt động ngoài trời
  • Gần trường học, thuận tiện cho con cái đi học
  • Chợ dân sinh chỉ cách vài phút đi bộ, phục vụ nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Giao thông cực kỳ thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.4 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm không gian sống thoải mái hoặc các nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng từ bất động sản tại khu vực đang phát triển.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để không bỏ lỡ lô đất tiềm năng này! Gọi ngay Em Nguyệt Đất Đẹp Đông Anh để xem đất 24/7 và chốt giá tốt nhất!