Đất đẹp tại Kiến Hưng, Hà Đông 33m² giá 4.35 tỷ - Siêu hiếm, cơ hội đầu tư! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất đẹp tại Kiến Hưng, Hà Đông 33m² giá 4.35 tỷ - Siêu hiếm, cơ hội đầu tư!

4.35 tỷ
33 m² - 132 triệu/m²

Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
33 m²

Cơ hội sở hữu lô đất hiếm hoi tại phường Kiến Hưng, quận Hà Đông, Hà Nội! Với diện tích 33m², giá chỉ 4.35 tỷ VND (có thương lượng, mua sớm sẽ được giá tốt hơn), đây là một lựa chọn tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 33m²
  • Bố trí: Đất vuông vắn, thuận tiện xây dựng
  • Đặc điểm: Gần cạnh view hồ, ngõ thông, ô tô đỗ gần

Tiện ích xung quanh:

  • Gần hồ nước, không khí trong lành và thoáng mát
  • Thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Cách chợ, siêu thị chỉ vài phút đi xe, thuận lợi cho việc mua sắm
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng tiếp cận các trục đường lớn
  • Nhiều trường học và bệnh viện trong khu vực, tiện lợi cho cuộc sống hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.35 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Mảnh đất lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp hoặc xây dựng ngôi nhà mơ ước cho gia đình trong khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất thực tế!