Đất đẹp 57m² đường 1 Linh Xuân, Thủ Đức - Giá 3.97 tỷ, sổ hồng chính chủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất đẹp 57m² đường 1 Linh Xuân, Thủ Đức - Giá 3.97 tỷ, sổ hồng chính chủ!

3.97 tỷ
57 m² - 70 triệu/m²

Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
57 m²

Cơ hội sở hữu lô đất đẹp tại khu vực Linh Xuân, Thủ Đức, chỉ 3.97 tỷ VND! Với diện tích 57m², đất thổ cư 52.6m², vị trí thuận lợi gần ngã tư Linh Xuân và chợ Linh Xuân, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 57m² (4.1x14m)
  • Bố trí: Đất thổ cư, hẻm 5m, xe tải vào tận nơi
  • Đặc điểm: Hướng Đông Nam, sổ hồng chính chủ, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Linh Xuân, thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày
  • Cách ngã tư Linh Xuân chỉ vài phút di chuyển
  • Dễ dàng kết nối với quốc lộ 1A và các tuyến đường chính khác
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.97 tỷ VND, bớt lộc cho khách thiện chí

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư hoặc xây dựng nhà ở tại khu vực Thủ Đức với vị trí thuận lợi và tiềm năng phát triển cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất thực tế!