Đất đấu giá Thư Phú Thường Tín 146m² giá 7.827 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất đấu giá Thư Phú Thường Tín 146m² giá 7.827 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

7.827 tỷ
146 m² - 54 triệu/m²

Xã Thư Phú, Huyện Thường Tín, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
146 m²

Chính chủ bán đất đấu giá Thư Phú, Thường Tín, Hà Nội. Đây là cơ hội vàng cho những ai đang tìm kiếm một khu đất lý tưởng để đầu tư hoặc xây dựng nhà ở.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 146m²
  • Bố trí: Mặt tiền 12.8m, hậu 12.8m, phù hợp xây dựng biệt thự hoặc chia đôi thành 2 lô đất
  • Đặc điểm: Đất đấu giá, đường rộng 6m, ô tô tránh nhau thoải mái, cách trục chính liên xã chỉ 1 nhà.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Thư Phú chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần trường học, phù hợp cho gia đình có con nhỏ
  • Ủy ban xã và các cơ sở hạ tầng khác trong bán kính 500m
  • Gần đường 427, thuận lợi di chuyển vào trung tâm thành phố và các khu vực lân cận
  • Vị trí đón đầu sóng đầu tư, gần khu liên hiệp thể thao Olympic

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.827 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất rất thích hợp cho những ai muốn xây dựng biệt thự, hoặc chia đôi xây nhà cho gia đình có 2 con, tạo không gian sống lý tưởng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết!