Đất đấu giá LK13-38 tại MB520 Rừng Thông, TP. Thanh Hóa 100m² - Giá chỉ 1.85 tỷ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất đấu giá LK13-38 tại MB520 Rừng Thông, TP. Thanh Hóa 100m² - Giá chỉ 1.85 tỷ!

185 tỷ
100 m² - 1850 triệu/m²

Rừng Thông, Đông Sơn, Thanh Hóa.

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
100 m²

Chính chủ bán lô đất đấu giá nhà nước tại mặt bằng MB520 Rừng Thông, Thành phố Thanh Hóa. Được tọa lạc tại dãy LK13-38, mảnh đất này có mặt đường rộng 20,5m (đường Thành Đạt) và diện tích 100m² với mặt tiền 5m. Hạ tầng đã hoàn thiện, sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng cho quý khách hàng đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 100m²
  • Bố trí: Mặt tiền 5m, hướng Nam
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, hạ tầng hoàn thiện

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trung tâm thành phố Thanh Hóa chỉ 3km, thuận tiện cho việc đi lại
  • Gần các tuyến đường lớn, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Trong bán kính 1km có chợ, trường học, bệnh viện và các dịch vụ tiện ích khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.850.000.000 VNĐ

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư hoặc xây dựng nhà ở lâu dài, mang lại giá trị gia tăng trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất tuyệt vời này! Vui lòng liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem đất.