Đất đấu giá 217m² đường Chính Trung, Gia Lâm - Cơ hội đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất đấu giá 217m² đường Chính Trung, Gia Lâm - Cơ hội đầu tư sinh lời!

36.67 tỷ
217 m² - 169 triệu/m²

Gia Lâm, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
217 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu lô đất đẹp nhất tại đường Chính Trung, Gia Lâm! Với diện tích 217m², mặt tiền 10,6m, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để phát triển kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 217m²
  • Bố trí: Mặt tiền 10,6m, chiều dài 21m, đường rộng 15m
  • Hướng: Tây Bắc
  • Đặc điểm: Đường 3 ô tô tránh, khổ đất đẹp, mặt phố sầm uất, khu dân cư hiện hữu.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các văn phòng, công ty lớn, thuận tiện cho hoạt động kinh doanh
  • Các dịch vụ tiện ích sinh hoạt hàng ngày trong bán kính 500m
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Thích hợp cho việc xây dựng nhà hàng, khách sạn, hoặc trung tâm dạy học

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 36.670 triệu VND (có thương lượng cho người mua thiện chí)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội vàng dành cho các nhà đầu tư, doanh nhân đang tìm kiếm một vị trí chiến lược để phát triển văn phòng, công ty hoặc các dịch vụ ăn uống, nghỉ dưỡng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất vàng này!