Đất Cổ Nhuế Bắc Từ Liêm 41.1m² giá 10.6 tỷ - Đầu tư sinh lời tuyệt vời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Cổ Nhuế Bắc Từ Liêm 41.1m² giá 10.6 tỷ - Đầu tư sinh lời tuyệt vời!

10.6 tỷ
41 m² - 259 triệu/m²

Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
41 m²

Nhà đất Cổ Nhuế, Bắc Từ Liêm đang chờ đón chủ nhân mới! Với diện tích 41.1m² và mặt tiền 3.5m, đây là cơ hội lý tưởng để đầu tư hoặc xây dựng nhà ở, đặc biệt là khi vị trí nằm trong khu vực kinh doanh sầm uất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 41.1m²
  • Bố trí: Mặt tiền 3.5m, đất trống, xác định bán đất
  • Đặc điểm: Nhà cũ, thích hợp cho việc xây dựng mới hoặc đầu tư

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu Liền kề Cổ Nhuế 2, phát triển đồng bộ và hiện đại
  • Ngõ thông, ô tô tránh, thuận tiện di chuyển và giao thương
  • Dân cư đông đúc, phù hợp cho kinh doanh hoặc cho thuê
  • Cách trục đường lớn chỉ vài bước chân, dễ dàng tiếp cận các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.6 tỷ VND
  • Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch ngay

Phù hợp với ai:

Đất Cổ Nhuế rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời hoặc xây dựng tổ ấm cho gia đình tại khu vực Bắc Từ Liêm sôi động.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất!