Đất có nhà cấp 4 tại Vạn Thắng, Khánh Hòa 154.8m² giá chỉ 1 tỷ - Gần biển và sân bay Vân Phong! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất có nhà cấp 4 tại Vạn Thắng, Khánh Hòa 154.8m² giá chỉ 1 tỷ - Gần biển và sân bay Vân Phong!

1 tỷ
154 m² - 6 triệu/m²

Vạn Thắng, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
154 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất tuyệt vời này, nằm gần biển và sân bay Vân Phong, lý tưởng cho đầu tư hoặc nghỉ dưỡng!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 154.8m² (ngang 6m x dài 25.9m), có 60m² thổ cư
  • Bố trí: Nhà cấp 4 sẵn có, sử dụng được ngay
  • Đặc điểm: Đường bê tông trước đất, hướng Đông Nam

Tiện ích xung quanh:

  • Cách biển chỉ 100m, thuận tiện cho việc tắm biển và nghỉ dưỡng
  • Cách dự án sân bay Vân Phong chỉ 200m, thuận lợi cho đi lại
  • Gần các khu du lịch nổi tiếng, tạo cơ hội đầu tư sinh lời cao
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến trung tâm

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1 tỷ VND (≈ 6.4 triệu/m²)

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho gia đình muốn an cư lạc nghiệp, nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời từ du lịch, hoặc ai yêu thích không gian sống gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này! Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn trong việc tìm kiếm bất động sản lý tưởng.