Đất Cổ Bi Gia Lâm 39m² giá 6.7 tỷ - Đầu tư sinh lời tuyệt vời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Cổ Bi Gia Lâm 39m² giá 6.7 tỷ - Đầu tư sinh lời tuyệt vời!

6.7 tỷ
39 m² - 172 triệu/m²

Cổ Bi, Gia Lâm, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
39 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu lô đất vàng tại Cổ Bi, Gia Lâm! Nơi đây không chỉ là điểm đến lý tưởng cho những ai muốn an cư, mà còn là cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn khi khu vực đang phát triển mạnh mẽ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 39m²
  • Bố trí: Mặt tiền 6,3m, chiều sâu 6m, thiết kế phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, sẵn sàng giao dịch ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho con em đi học.
  • Cách chợ Vàng Cổ Bi chỉ vài phút đi bộ, dễ dàng mua sắm hàng ngày.
  • Ngõ thông ô tô tránh nhau, thuận lợi cho việc di chuyển.
  • Chỉ mất khoảng 15 phút đến trung tâm quận Hoàn Kiếm.
  • Khu vực phát triển với nhiều tiện ích xung quanh, phù hợp cho cả gia đình và đầu tư.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các gia đình trẻ muốn an cư lạc nghiệp, hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời trong khu vực đang phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội tuyệt vời này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất.