Đất chính chủ Tân Kiểng, Quận 7 giá 14.79 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất chính chủ Tân Kiểng, Quận 7 giá 14.79 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời cao!

14.79 tỷ
131.63 m² - 112 triệu/m²

Tân Kiểng, 7, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
131.63 m²

Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm mảnh đất đẹp tại khu vực Tân Kiểng, Quận 7! Với diện tích 131.63m², đất nằm trong hẻm xe hơi rộng rãi, thuận tiện cho việc di chuyển và sinh hoạt.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 131.63m² (6.75m x 19.5m)
  • Bố trí: Đang có dãy trọ cho thuê, phù hợp xây dựng căn hộ dịch vụ hoặc nhà ở
  • Đặc điểm: Sổ hồng riêng chính chủ, hoàn công đầy đủ, công chứng ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần LotteMart, thuận tiện cho việc mua sắm hằng ngày
  • Cách chợ Tân Quy chỉ 500m, dễ dàng tiếp cận các nhu cầu thiết yếu
  • Khu vực kinh doanh ăn uống sầm uất, tiềm năng cho thuê cao
  • Hẻm rộng 5 mét, xe hơi vào tận nơi, dễ dàng vận chuyển hàng hóa

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.79 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất thích hợp cho các nhà đầu tư, cá nhân mong muốn xây dựng căn hộ dịch vụ hoặc nhà ở cho thuê tại khu vực phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Gặp Em Phúc để được hỗ trợ xem đất 24/7 và tư vấn tận tình nhé!