Đất chính chủ Mễ Sở, Văn Giang 160m² giá 9.39 tỷ - Gần vành đai 4, ô tô tránh | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất chính chủ Mễ Sở, Văn Giang 160m² giá 9.39 tỷ - Gần vành đai 4, ô tô tránh

9.394 tỷ
160 m² - 59 triệu/m²

Xã Mễ Sở, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
160 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội sở hữu lô đất vàng tại Mễ Sở, Văn Giang. Đây là một vị trí lý tưởng cho các nhà đầu tư và những ai mong muốn xây dựng tổ ấm của mình tại khu vực phát triển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 160.6m²
  • Bố trí: Đất nằm đối diện khu giãn dân tái định cư Hoàng Trạch, mặt tiền rộng, thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư kinh doanh.
  • Đặc điểm: Đường nhựa ô tô tránh, giao thông thuận tiện, gần vành đai 4, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho việc học tập của trẻ em
  • Cách chợ Mễ Sở chỉ 1km, thuận lợi cho việc mua sắm hàng hóa hàng ngày
  • Gần các khu công nghiệp, tạo cơ hội việc làm cho cư dân
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố Hưng Yên

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.39 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho các nhà đầu tư bất động sản, hoặc gia đình mong muốn an cư lập nghiệp tại khu vực đang phát triển mạnh mẽ của Hưng Yên.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ với chúng tôi để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư tuyệt vời này!