Đất BT Khách Sạn Bãi Cháy 300m² giá 70 tỷ - Vị trí đắc địa, tiềm năng sinh lời cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất BT Khách Sạn Bãi Cháy 300m² giá 70 tỷ - Vị trí đắc địa, tiềm năng sinh lời cao!

70 tỷ
300 m² - 233 triệu/m²

Phường Bãi Cháy, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
300 m²

Chính chủ cần bán ô đất BT khách sạn tại Bãi Cháy - Quảng Ninh với vị trí lý tưởng. Nằm lưng tựa núi và hướng biển, khu đất này tọa lạc tại trung tâm du lịch sầm uất nhất Bãi Cháy, nơi có sự hiện diện của nhiều nhà hàng, khách sạn sang trọng cùng các tiện ích như công viên vui chơi Sun Group, cáp treo và gần kề đường hầm Cửa Lục kết nối sang Hồng Gai. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai muốn đầu tư vào bất động sản với tiềm năng sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 300m² (mặt tiền 12 x 25m)
  • Bố trí: Đất BT khách sạn, phù hợp cho việc xây dựng và kinh doanh
  • Đặc điểm: Hướng Nam, view biển, sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên vui chơi giải trí Sun Group, thuận tiện cho gia đình và khách du lịch
  • Chỉ vài phút đi bộ đến các nhà hàng và khách sạn sang trọng
  • Gần đường hầm Cửa Lục, dễ dàng di chuyển sang Hồng Gai và các khu vực lân cận
  • Vị trí đắc địa trong khu vực phát triển du lịch, tiềm năng tăng giá cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 70 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho những nhà đầu tư bất động sản, chủ khách sạn, hoặc cá nhân muốn sở hữu một mảnh đất vàng tại khu vực du lịch phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này, vui lòng liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem đất!