Đất Bờ Hồ Cẩm Hà, Hội An 570m² giá 33 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Bờ Hồ Cẩm Hà, Hội An 570m² giá 33 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

33 tỷ
570 m² - 58 triệu/m²

Xã Cẩm Hà, Thành phố Hội An, Quảng Nam

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
570 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại Bờ Hồ Cẩm Hà, Hội An! Với diện tích rộng 570m² (30 x 19m), khu đất này không chỉ sở hữu view hồ tuyệt đẹp mà còn nằm trong khu vực có tiềm năng phát triển lớn cho các dự án nghỉ dưỡng như villa hay homestay. Chủ đất cần tiền xây dựng khách sạn nên quyết định bán gấp với giá rất hợp lý.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 570m²
  • Bố trí: Đất rộng, mặt tiền 30m, chiều sâu 19m
  • Đặc điểm: View hồ rộng thoáng, không khí trong lành, pháp lý đầy đủ với sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trung tâm phố cổ Hội An chỉ 10 phút di chuyển
  • Cách biển An Bàng 15 phút đi xe, thuận lợi cho nghỉ dưỡng
  • Khu vực phát triển mạnh, gần nhiều dịch vụ tiện ích
  • Đường Bờ Hồ yên tĩnh, thích hợp cho nghỉ dưỡng và đầu tư lâu dài

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 33 tỷ VND (thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Khu đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội tại Hội An, cũng như những ai muốn phát triển dự án nghỉ dưỡng hoặc homestay trong khu vực tiềm năng này.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem đất!