Đất Biệt Thự VILLA Thủ Thiêm Quận 2, Diện tích 436m² - Nơi an cư lý tưởng bên sông Sài Gòn! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Biệt Thự VILLA Thủ Thiêm Quận 2, Diện tích 436m² - Nơi an cư lý tưởng bên sông Sài Gòn!

90.624 tỷ
436 m² - 208 triệu/m²

Phường Cát Lái, Quận 2 (cũ), Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
436 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu lô đất biệt thự tuyệt đẹp tại khu vực Thủ Thiêm, Quận 2. Với diện tích 436m² (14x31.2m), lô đất nằm trên đường 103, chỉ cách mặt tiền sông Sài Gòn 30m đi bộ, tạo nên không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 436m²
  • Bố trí: Xây dựng với hầm và 4 tầng, thiết kế hiện đại
  • Đặc điểm: View sông Sài Gòn thơ mộng, khu vực yên tĩnh, trong lành

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên xanh mát, lý tưởng cho các hoạt động thể thao ngoài trời
  • Cách Đảo Kim Cương chỉ 1km, thuận tiện cho các hoạt động vui chơi giải trí
  • Chỉ mất 5 phút lái xe đến trung tâm thương mại lớn và các tiện ích khác
  • Khu vực phát triển, hạ tầng hoàn thiện, giao thông thuận tiện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 90.624 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này đặc biệt phù hợp với những ai đang tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp, yên bình bên sông Sài Gòn, cũng như các nhà đầu tư muốn sở hữu tài sản giá trị tại khu vực phát triển năng động.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội vàng này!