Đất biệt thự tự xây 474m² Quảng Yên giá 33.2 tỷ - Vị trí đắc địa gần ngã 4 Thành Công | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất biệt thự tự xây 474m² Quảng Yên giá 33.2 tỷ - Vị trí đắc địa gần ngã 4 Thành Công

33.2 tỷ
474 m² - 70 triệu/m²

Quảng Yên, Quảng Ninh

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
474 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại Quảng Yên! Lô đất biệt thự tự xây diện tích lên đến 474m², nằm ở vị trí đắc địa trên trục đường đôi đấu nối Vựng Đâng với cao xanh A, gần ngã 4 Thành Công. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn xây dựng ngôi nhà mơ ước hoặc đầu tư sinh lời trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 474m²
  • Bố trí: Đất biệt thự tự xây, phù hợp cho các dự án kiến trúc hiện đại.
  • Đặc điểm: Lô đất có mặt tiền rộng, giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho việc học tập của con em.
  • Cách chợ Thành Công chỉ 500m, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Gần bệnh viện Quảng Yên, đảm bảo an tâm về sức khỏe.
  • Hệ thống giao thông hoàn thiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác trong tỉnh.
  • Nằm trong khu vực phát triển đồng bộ, hứa hẹn tiềm năng tăng giá cao trong tương lai.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 33.2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất biệt thự này rất phù hợp với những khách hàng đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp hoặc các nhà đầu tư muốn đón đầu tiềm năng phát triển của khu vực Quảng Yên.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất đẹp này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem đất.