Đất biệt thự Thảo Điền 490m² giá 116 tỷ - Sổ hồng chính chủ, mặt tiền 19m! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất biệt thự Thảo Điền 490m² giá 116 tỷ - Sổ hồng chính chủ, mặt tiền 19m!

116 tỷ
490 m² - 237 triệu/m²

Thảo Điền, 12, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
490 m²

Chúng tôi xin giới thiệu đến Quý Khách một cơ hội đầu tư hiếm có tại khu vực Thảo Điền, Quận 2. Với mức giá chỉ 116 tỷ VND, bạn sẽ sở hữu khuôn đất biệt thự có diện tích 490m², mặt tiền rộng 19m, thuận lợi cho việc xây dựng và phát triển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 490m² (19x27m) vuông vức
  • Bố trí: Mặt tiền 19m, thuận tiện cho việc thiết kế biệt thự sân vườn hoặc văn phòng
  • Đặc điểm: Sổ hồng chính chủ, đường xe hơi thông thoáng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường quốc tế, thuận tiện cho việc học tập của trẻ em
  • Cách trung tâm thương mại Vincom Mega Mall Thảo Điền chỉ 5 phút đi xe
  • Gần trạm Metro số 1, thuận tiện di chuyển đến các khu vực khác trong thành phố
  • Cách bệnh viện quốc tế 800m, đảm bảo an sinh y tế cho gia đình
  • Hệ thống nhà hàng, quán cafe sang trọng trong khu vực

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 116 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một vị trí xây dựng biệt thự sân vườn cao cấp, văn phòng trụ sở công ty, hoặc căn hộ dịch vụ cao cấp với tiềm năng phát triển lớn trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư vàng này!